2019-05-01 21:46~2019-12-31 21:47
O-net สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6 P6-101(Thai)
Take test Submit test Analyze your results
Details
การแข่งขันทำข้อสอบ O-net ออนไลน์

ระบบจะจำลองข้อสอบอ้างอิงจากเนื้อหาข้อสอบ O-net ในรูปแบบ Speed Test
ที่ใช้เวลาทดสอบไม่เกิน 3 ชั่วโมง สามารถประเมินตนเองจากการทำข้อสอบได้หลังจากประกาศผลผู้ชนะการแข่งขันในรูปแบบทางสถิติ

สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6

101-Thaiภาษาไทย ป.6
Attendees (150)
ahmad
Ahmadsaisaid2007@gmail.com
passawish
clothes4tiny@gmail.com
pkc478
pkc478@yahoo.com
naphat
Npsamui@gmail.com
newton
srunrat@hotmail.com
lertnareehotmail-com
lertnaree@hotmail.com
wareerat
Wareerat.theppajorn@gmail.com
thanyamas
Thanyamas.Padprom@gmail.com
nattawan
nattawan.rittibunlue@gmaill.com
napathson
Napathson.briboon@gmail.com
suchanaree
Suchanaree.Sriwong@gmail.com
noppaklao
Noppaklao.kemahan@gmail.com
phensiri
Phensiri.Punsalee@gmil.com
warangkana
Warangkana.Khwanjan@gmail.com
supakrit
supakrit.chaiyarit@gmail.com
pornthip
pornthip.punto1@gmail.com
toeytoeypatcharaporn
Toey123456789@gmail.com
chutikan
chutikan.saihan@gmail.com
panatda
Panatda.kingkoon@gmail.com
nathawadee
k0926187044@gmail.com
chitchanok
chitchanok.saita@gmail.com
nantarat
Nantarat.kamdee@gmail.com
kitsana
kitsana.pornchai@gmail.com
prompech
Prompech.sompong@gmail.com
junior
avpschool55@gmail.com
jirakorn12
pop70511.po@gmail.com
hill555-hoho
hill555.hoho@gmail.com
jumbo
avpschool74@gmail.com
gggggg
pulsap9999@gmail.com
gorn
avpschool56@gmail.com
fasaithubboon
fasaithubboon@gmail.co.th
kittapat
KittapatKittapat120250@gmail.com
biw0985767622
biw254918@yahoo.com
thanapat
laan342029@gmail.com
watcharakorn
Watcharakorn.New@gmail.com
chananchida
Faern5542@gmail.com
mind
ssam63426@gmail.com
thiyada-khongmuang
Thiyada@gmail.com
mukzy
mukmick.k12@gmail.com
vichuda
namqawera@gmail.com
supasin-woravong
dtacload1@gmail.com
tanachai-morarit
anuphap.mo@gmail.com
panayapiwin
panayapiwin@gmail.com
yosakorn
yosakorn@gmail.com
gam
neuxthiphybuytamthan@gmail.com
awatif
tif312561@gmail.com
chananda
sanwasuratato@gmail.com
nada
nadamansen@gmail.com
easylol
zenozcraft@gmail.com
nipaporn1234
Nipaporn1234_@gmail.com
sirisak-jareharg
phoneokay.@gmail.com
puttipong
yenphasuk3222@gmail.com
rattapong
Rattapong.pechkumjad@gmil.com
mat
matkak100@gmail.com
anacha-wangsaphan
rojana1959@gmail.com
tawan7277
0954840497za@gmail.com
baitoey1234
Patcharaporn_@gmail.com
atith
atith.thongdinok1@gmail.com
pitsinee
Pitsinee.Settak@gmail.com
angkhana-phantuchai
yatiputarunno@gmail.com
chanut
Chanut2235@outlook.co.th
piyanot
piyanot.sangtet@gmail.com
phanupong
phanupong.siriwatho@gmail.com
suphamat
suphamat.khomdumdin1@gmail.com
nattapong
Nattapong.somya1@gmail.com
ratchadaporn
ratchadaporn.phuphayom@gmail.com
nongnapat
nhongnapat2549@yahoo.com
chanidapha
chanidapha.rattanabut@gmail.com
witchakorn
Witchakorn.samart1@gmail.com
chayanee
chayanee.siriwet1@gmail.com
nadaj
myclassic1495@gmail.com
kanokporn
kanokporn.saiphet@gmail.com
chakrit
Muhammad85173@gmail.com
anas
Anasbinroheemmail@gmail.com
pornpimol31
pornpimol22282@gmail.com
maleena
maleenathonghom2550@hotmail.com
chonthicha
Yovf42796@gmail.com
bewkantarat
Kantarat_@gmail.com
jojoe
poonyaphat444@gmail.com
suphanitbiw
BiwSuphanit.penriya1@gmail.com
amalina
padeelah6498@gmail.com
teerawat-jarmnogpong
Dtacload12@gmail.com
numhom1234
duangcheewannumhom@gmail.com
fatina
nanamemee333@hotmail.com
sayamee
Sayamee49@gmail.com
yuwanda
yuwanda.tahpvarin@gmail.com
natcha
natcha25611@gmail.com
jasmin
Jasminmin2u@gmail.com
dam261249
dam261249@gmail.com
apinya
apinya.singtong@gmail.com
pitchayaporn
pitchayaporn.saelim1@gmaill.com
noar
pf0946969488@Gmail.com
jirapat
Jirapat.klinjan@gmail.com
saranya
na_suraina@hotmail.com
waneta
narinya-hadu@hotmail.com
dosadee
DosadeeGamer@gmail.com
nattawatmesukthanasiri
Nattawa.Mesukthanasiri@gmail.com
natnicha
Natnicha.thiposot1@gmail.com
ratikorn
nipaporn.suriwong@gmail.com
siranya
yimwhan2794@gmail.com
kawisara
yeewaree@gmail.com
nattans
nattans.khampanna@gmail.com
pittayaporn
pittayaporn.chansomlee@gmail.com
kantiza
Kansaniyomdecha@gmail.com
churabeel
minshurahbil@gmail.com
thanyamat
Thanyamat.Padprom@gmail.com
ampon
Bangon2519@Email.com
sansiri-saenmueng
wichitasan@gmail.com
chakree
r0942954675@gmail.com
nutkitta
ggolf093@gmail.com
teramet-pimpae
ddjungsalon@gmail.com
mew
Mew08092006.@gmail.com
best555
Best123456789@gmail.com
chattrapron
chattrapron.priror@gmail.com
kittisak
realmofvalor2@gmail.com
kewalin
Kewalin.pin2549@gmail.com
sarochadonut
sarochadonut@gmail.com
tanakorn
TanakornSuttiprapa@gmail.com
thanatchaya
thanatchaya.thongkongpan@gmail.com
pathaya-keawlub
cscc4474@gmail.com
anuwat
anuwat.has@hotmail.com
aunmxz888gmail-com
aunmxz888@gmail.com
tuantasnim
TuanTasnim6378@gmail.com
passakorn
youropassakorn@gamil.com
waranya2349
waraya_2349@icloud.com
02afnan
soulmatecrazy3@gmail.com
moltita
Moltita.chaniad@gmail.com
nitikorn101149
Nitikorn@gmail.com
atikah
atikahpohma22@gmail.com
chatcharin-thongphu
commanderpanzerth113@hotmail.com
kaoknun
Kaoknun.Kingmalg@gmail.com
thirayu
thirayu.kanphai@gmail.com
thanakom
Thanakom.Promta@gmail.com
kittaporn
kittaporn.jansongkro@gmail.com
gusjang
gusjang0602@gmail.com
husainee
husaineechop@gmail.com
thanapalin
Thanaparin71@gmail.com
armanee
Akwanchareon@gmail.com
nahdi
limadmadli555@gmail.com
kasma
kasmatohyoh2559@gmail.com
nannapas-amangkul
ployphung@yahoo.co.th
lalita-maneenog
lalitsjew@gmail.com
ismael
ismael.nak48@gmail.com
rosania
RosaniaBenmusa@gmail.com
nisanat
tonkawnisanat2549@gmail.com
mind301249
Suchanan789@gmail.com
view555
nongviewview001@gmail.com
rinradee-soysuk
huawei473620@gmail.com
phupipat5459
Bsr_3459@hotmail.com
rachatnat-somsaart
apichat.w08@gmail.com
import_contacts
Thai
group
O-NET - Prathom 6
work
30 Questions
timelapse
90 Minutes
insert_chart