2019-05-01 21:47~2019-12-31 21:48
O-net สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6 P6-101(Science)
Take test Submit test Analyze your results
Details
การแข่งขันทำข้อสอบ O-net ออนไลน์

ระบบจะจำลองข้อสอบอ้างอิงจากเนื้อหาข้อสอบ O-net ในรูปแบบ Speed Test
ที่ใช้เวลาทดสอบไม่เกิน 3 ชั่วโมง สามารถประเมินตนเองจากการทำข้อสอบได้หลังจากประกาศผลผู้ชนะการแข่งขันในรูปแบบทางสถิติ

สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6

101 - Scienceวิทยาศาสตร์ ป.6
Attendees (96)
ahmad
Ahmadsaisaid2007@gmail.com
porpin
piyanuch_mayao@hotmail.com
passawish
clothes4tiny@gmail.com
pkc478
pkc478@yahoo.com
naphat
Npsamui@gmail.com
newton
srunrat@hotmail.com
lertnareehotmail-com
lertnaree@hotmail.com
thanyamas
Thanyamas.Padprom@gmail.com
nattawan
nattawan.rittibunlue@gmaill.com
korntawan123456
patchaporn1905@gmail.com
gusjang
gusjang0602@gmail.com
junior
avpschool55@gmail.com
hill555-hoho
hill555.hoho@gmail.com
jumbo
avpschool74@gmail.com
p-29gt
avpschool09@gmail.com
wareerat
Wareerat.theppajorn@gmail.com
suphamat
suphamat.khomdumdin1@gmail.com
warodom
worodom.keawsei@gmail.com
phensiri
Phensiri.Punsalee@gmil.com
warangkana
Warangkana.Khwanjan@gmail.com
supakrit
supakrit.chaiyarit@gmail.com
toeytoeypatcharaporn
Toey123456789@gmail.com
jirapat
Jirapat.klinjan@gmail.com
asaovaratgmail-com
Asaovarat@gmail.com
chitchanok
chitchanok.saita@gmail.com
pitsinee
Pitsinee.Settak@gmail.com
prompech
Prompech.sompong@gmail.com
gggggg
pulsap9999@gmail.com
gorn
avpschool56@gmail.com
jirakorn12
pop70511.po@gmail.com
mongkol
mongkol2550@gmail.com
rottanon
rottanon-2018@hotmail.com
tanachai-morarit
anuphap.mo@gmail.com
kittapat
KittapatKittapat120250@gmail.com
thanapat
laan342029@gmail.com
chananchida
Faern5542@gmail.com
mind
ssam63426@gmail.com
sasivimol-7
nanzy.tesco@gmil.com
sansiri-saenmueng
wichitasan@gmail.com
mukzy
mukmick.k12@gmail.com
vichuda
namqawera@gmail.com
supasin-woravong
dtacload1@gmail.com
nongnapat
nhongnapat2549@yahoo.com
chananda
sanwasuratato@gmail.com
chakree
r0942954675@gmail.com
jasmin
Jasminmin2u@gmail.com
nannapas-amangkul
ployphung@yahoo.co.th
kanita-kotawee1
kanittha12639@gmail.com
anacha-wangsaphan
rojana1959@gmail.com
suchanaree
Suchanaree.Sriwong@gmail.com
kittisak
realmofvalor2@gmail.com
worakan-nundee
worakan@gmail.com
rapeepat
Chalermpop2525@gmail.com
panatda
Panatda.kingkoon@gmail.com
apinya
apinya.singtong@gmail.com
chatcharin-thongphu
commanderpanzerth113@hotmail.com
chonthicha
Yovf42796@gmail.com
thana-poolpipat1
mewthana12111@gmail.com
napathson
Napathson.briboon@gmail.com
rattanakorn
Rattanakorn.hemhongsa@gmail.com
biw0985767622
biw254918@yahoo.com
sitisak
Sitisak1995@gamil.com
suphanitbiw
BiwSuphanit.penriya1@gmail.com
jeeraporn
biggasm@hotmail.com
ps_pichayanan
punchza121249@gmail.com
tanadon
galakauo11@gmail.com
suppkai123gmail-com
Suppkai123@gmail.com
mat
matkak100@gmail.com
teramet-pimpae
ddjungsalon@gmail.com
kattyapron
chum2929@gmail.com
nongnaphat-phatsadu
Nongnaphat.Phatsadu1@gmail.com
pongsakorn
Pongsakorn@peezaza123gailm.com
nattapong
Nattapong.somya1@gmail.com
thanakom
Thanakom.Promta@gmail.com
chakrit
Muhammad85173@gmail.com
abbas
basyzyanai@Gmail.com
thanatchaya
thanatchaya.thongkongpan@gmail.com
niaday
niadayyama12@gmail.com
tuantasnim
TuanTasnim6378@gmail.com
puttipong
yenphasuk3222@gmail.com
ratchadaporn
ratchadaporn.phuphayom@gmail.com
yosakorn
yosakorn@gmail.com
alan
dareeya.m@wanawat.co.th
nantakorn
Saysaxidnadif@gmail.com
fittree
Sommartl858@gmail.com
tusneem
tuneem-2018@hotmail.com
rujissaya
biggasmoll@gmail.com
piyanot
piyanot.sangtet@gmail.com
armanee
Akwanchareon@gmail.com
pimyada
Pimyada2549@gmail.com
nadaj
myclassic1495@gmail.com
kewalin
Kewalin.pin2549@gmail.com
thanapat-sri
thanapat.sricha@hotmail.com
rinradee-soysuk
huawei473620@gmail.com
tawan7277
0954840497za@gmail.com
rachatnat-somsaart
apichat.w08@gmail.com
import_contacts
Science
group
O-NET - Prathom 6
work
15 Questions
timelapse
90 Minutes