2019-09-01 21:44~2020-01-01 21:45
O-net สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6 P6-101(English)
Take test Submit test Analyze your results
Details
การแข่งขันทำข้อสอบ O-net ออนไลน์

ระบบจะจำลองข้อสอบอ้างอิงจากเนื้อหาข้อสอบ O-net ในรูปแบบ Speed Test
ที่ใช้เวลาทดสอบไม่เกิน 3 ชั่วโมง สามารถประเมินตนเองจากการทำข้อสอบได้หลังจากประกาศผลผู้ชนะการแข่งขันในรูปแบบทางสถิติ

สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6

101-Englishภาษาอังกฤษ ป.6
Attendees (57)
passawish
clothes4tiny@gmail.com
pkc478
pkc478@yahoo.com
naphat
Npsamui@gmail.com
newton
srunrat@hotmail.com
lertnareehotmail-com
lertnaree@hotmail.com
p-29gt
avpschool09@gmail.com
phensiri
Phensiri.Punsalee@gmil.com
wareerat
Wareerat.theppajorn@gmail.com
somruthai
somruthai.wisetnok@gmail.com
kittaporn
kittaporn.jansongkro@gmail.com
jumbo
avpschool74@gmail.com
gggggg
pulsap9999@gmail.com
junior
avpschool55@gmail.com
hill555-hoho
hill555.hoho@gmail.com
y-oshiiiiii
avpschool48@gmail.com
gorn
avpschool56@gmail.com
vichuda
namqawera@gmail.com
sirisak-jareharg
phoneokay.@gmail.com
panayapiwin
panayapiwin@gmail.com
rapeepat
Chalermpop2525@gmail.com
ahmad
Ahmadsaisaid2007@gmail.com
nada
nadamansen@gmail.com
chakree
r0942954675@gmail.com
chonthicha
Yovf42796@gmail.com
chanut
Chanut2235@outlook.co.th
gusjang
gusjang0602@gmail.com
teramet-pimpae
ddjungsalon@gmail.com
sarochadonut
sarochadonut@gmail.com
warangkana
Warangkana.Khwanjan@gmail.com
chalisa
chalisa.jaroenwong@gmail.com
nannapas-amangkul
ployphung@yahoo.co.th
anas
Anasbinroheemmail@gmail.com
noar
pf0946969488@Gmail.com
tanakon
ruk-mon@hotmail.com
pimyada
Pimyada2549@gmail.com
sorawit-kanakham
wkanakham2@gmail.com
torik
torik.sai@hotmail.com
suphanitbiw
BiwSuphanit.penriya1@gmail.com
arisara
Arisara.Sanguansri@gamil.com
suphamat
suphamat.khomdumdin1@gmail.com
kunanon
kunanon.ocharos@gmail.com
moltita
Moltita.chaniad@gmail.com
amalina
padeelah6498@gmail.com
prompech
Prompech.sompong@gmail.com
pornpimol31
pornpimol22282@gmail.com
thanapalin
Thanaparin71@gmail.com
suchanaree
Suchanaree.Sriwong@gmail.com
nantakorn
Saysaxidnadif@gmail.com
tusneem
tuneem-2018@hotmail.com
waranya-1
Waranya33@gmail.com
thanyamat
Thanyamat.Padprom@gmail.com
suppkai123gmail-com
Suppkai123@gmail.com
armanee
Akwanchareon@gmail.com
thanapat-sri
thanapat.sricha@hotmail.com
new555
Kanyapak_555@gmail.com
anacha-wangsaphan
rojana1959@gmail.com
rachatnat-somsaart
apichat.w08@gmail.com
import_contacts
English
group
O-NET - Prathom 6
work
30 Questions
timelapse
90 Minutes
insert_chart