2019-06-03 22:13~2019-12-31 22:14
O-net สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6 P6-101(Math)
Take test Submit test Analyze your results
Details
การแข่งขันทำข้อสอบ O-net ออนไลน์

ระบบจะจำลองข้อสอบอ้างอิงจากเนื้อหาข้อสอบ O-net ในรูปแบบ Speed Test
ที่ใช้เวลาทดสอบไม่เกิน 3 ชั่วโมง สามารถประเมินตนเองจากการทำข้อสอบได้หลังจากประกาศผลผู้ชนะการแข่งขันในรูปแบบทางสถิติ

สำหรับระดับประถมศึกษาปีที่ 6
Attendees (230)
ahmad
Ahmadsaisaid2007@gmail.com
passawish
clothes4tiny@gmail.com
pkc478
pkc478@yahoo.com
naphat
Npsamui@gmail.com
newton
srunrat@hotmail.com
lertnareehotmail-com
lertnaree@hotmail.com
nongtun
napapornnong2511@gmail.com
nutkitta
ggolf093@gmail.com
thanyamas
Thanyamas.Padprom@gmail.com
nattawan
nattawan.rittibunlue@gmaill.com
napathson
Napathson.briboon@gmail.com
gusjang
gusjang0602@gmail.com
apinya
apinya.singtong@gmail.com
biwwww0987654321
098765432111@gmail.com
wareerat
Wareerat.theppajorn@gmail.com
pornthip
pornthip.punto1@gmail.com
chayanee
chayanee.siriwet1@gmail.com
toeytoeypatcharaporn
Toey123456789@gmail.com
somruthai
somruthai.wisetnok@gmail.com
jirapat
Jirapat.klinjan@gmail.com
chanidapha
chanidapha.rattanabut@gmail.com
nattapong
Nattapong.somya1@gmail.com
kanokporn
kanokporn.saiphet@gmail.com
kittaporn
kittaporn.jansongkro@gmail.com
witchakorn
Witchakorn.samart1@gmail.com
opop579
Sasrifnek28_uwudhj@gmail.com
kitsana
kitsana.pornchai@gmail.com
sansiri-saenmueng
wichitasan@gmail.com
nantarat
Nantarat.kamdee@gmail.com
pitsinee
Pitsinee.Settak@gmail.com
moltita
Moltita.chaniad@gmail.com
asaovaratgmail-com
Asaovarat@gmail.com
chitchanok
chitchanok.saita@gmail.com
pitchayaporn
pitchayaporn.saelim1@gmaill.com
new555
Kanyapak_555@gmail.com
junior
avpschool55@gmail.com
gorn
avpschool56@gmail.com
jirakorn12
pop70511.po@gmail.com
mongkol
mongkol2550@gmail.com
sakkarin1234
0968842521@gmail.com
hill555-hoho
hill555.hoho@gmail.com
jumbo
avpschool74@gmail.com
gggggg
pulsap9999@gmail.com
ampon
Bangon2519@Email.com
fasaithubboon
fasaithubboon@gmail.co.th
khowhom
jayjayheha@gmail.com
tanachai-morarit
anuphap.mo@gmail.com
kittapat
KittapatKittapat120250@gmail.com
master
mark12345@gmail.com
tanakorn
TanakornSuttiprapa@gmail.com
thanapat
laan342029@gmail.com
sorawit-kanakham
wkanakham2@gmail.com
chananchida
Faern5542@gmail.com
mind
ssam63426@gmail.com
sasivimol-7
nanzy.tesco@gmil.com
rawinnipa
cedsinkampean@gmail.com
mukzy
mukmick.k12@gmail.com
vichuda
namqawera@gmail.com
sorrawit
Cer4436@gmali.com
teerawat-jarmnogpong
Dtacload12@gmail.com
paicol
paicol@wptobe.com
panayapiwin
panayapiwin@gmail.com
sirisak-jareharg
phoneokay.@gmail.com
sarochadonut
sarochadonut@gmail.com
rapeepat
Chalermpop2525@gmail.com
yosakorn
yosakorn@gmail.com
puttipong
yenphasuk3222@gmail.com
gam
neuxthiphybuytamthan@gmail.com
huda
areecha523@gmail.com
nadaj
myclassic1495@gmail.com
chutikan
chutikan.saihan@gmail.com
kittisak
realmofvalor2@gmail.com
suchanaree
Suchanaree.Sriwong@gmail.com
chiraya
Speed.k6351@gmail.con
jaturapong
jaturapong.pairo@gmail.com
maleena
maleenathonghom2550@hotmail.com
anwa
anwa2018@hotmail.com
churabeel
minshurahbil@gmail.com
mark
MARK@gmail.com
1209702345851
ningsongpanuch@gmail.com
tawan7277
0954840497za@gmail.com
mat
matkak100@gmail.com
pongsakorn
Pongsakorn@peezaza123gailm.com
nannapas-amangkul
ployphung@yahoo.co.th
mew
Mew08092006.@gmail.com
teramet-pimpae
ddjungsalon@gmail.com
pacharawadee1
Mooaree01@gmail.com1
fatina
nanamemee333@hotmail.com
tanakon
ruk-mon@hotmail.com
chonthicha
Yovf42796@gmail.com
jojoe
poonyaphat444@gmail.com
opol1234
Sasithorn_@gmail.com
supasin-woravong
dtacload1@gmail.com
tanadon
galakauo11@gmail.com
peizhan
peixuewen2018@gmail.com
kattyapron
chum2929@gmail.com
biw0985767622
biw254918@yahoo.com
aunmxz888gmail-com
aunmxz888@gmail.com
napat
namo555555555@gmail.com
waranya2349
waraya_2349@icloud.com
prachpluem-au
Pleumandsatta@gmail.com
natcha
natcha25611@gmail.com
prachayaporn
saengdewdeejung@gmail.com
arintorn-ploiket
sirirat.rungruang19856@gmail.com
yanisa
cedsinkarmpean@gmail.com
jeeraporn
biggasm@hotmail.com
purachat-ruangsang
Banyen53ka@gmail.com
angkhana-phantuchai
yatiputarunno@gmail.com
chatcharin-thongphu
commanderpanzerth113@hotmail.com
anas
Anasbinroheemmail@gmail.com
fatin
fatinnur2017@gmail.com
thanyamat
Thanyamat.Padprom@gmail.com
nipaporn1234
Nipaporn1234_@gmail.com
dam261249
dam261249@gmail.com
nattans
nattans.khampanna@gmail.com
chananda
sanwasuratato@gmail.com
kossanee
asusphon285@gmail.com
kungnang
sroywannaporn2525@gmail.com
atith
atith.thongdinok1@gmail.com
nisanat
tonkawnisanat2549@gmail.com
nongnapat
nhongnapat2549@yahoo.com
sayamee
Sayamee49@gmail.com
waneta
narinya-hadu@hotmail.com
tusneem
tuneem-2018@hotmail.com
failham
epong1469@gmail.com
panatda
Panatda.kingkoon@gmail.com
siranya
yimwhan2794@gmail.com
kunanon
kunanon.ocharos@gmail.com
ferrari
Ferrari67522@gmail.com
fittree
Sommartl858@gmail.com
suphanitbiw
BiwSuphanit.penriya1@gmail.com
alan
dareeya.m@wanawat.co.th
pornpimol31
pornpimol22282@gmail.com
jirapon
jirapon2018@hotmail.com
baitoey1234
Patcharaporn_@gmail.com
kawisara
yeewaree@gmail.com
pimyada
Pimyada2549@gmail.com
biw1234
Kittima_@gmail.com
warodom
worodom.keawsei@gmail.com
torik
torik.sai@hotmail.com
abbas
basyzyanai@Gmail.com
saranya
na_suraina@hotmail.com
nantakorn
Saysaxidnadif@gmail.com
nongnaphat-phatsadu
Nongnaphat.Phatsadu1@gmail.com
noar
pf0946969488@Gmail.com
jasmin
Jasminmin2u@gmail.com
firhana
firhanahmadlihmin@gmail.com
thanatchaya
thanatchaya.thongkongpan@gmail.com
numhom1234
duangcheewannumhom@gmail.com
warangkana
Warangkana.Khwanjan@gmail.com
chalisa-jaroenwong1
chalisa.jaroenwong1@gmail.com
bewkantarat
Kantarat_@gmail.com
view555
nongviewview001@gmail.com
arisara
Arisara.Sanguansri@gamil.com
tavin
rormeedah6724@gmail.com
thanakron
Thanakron.sangkran@gmail.com
nada
nadamansen@gmail.com
chakrit
Muhammad85173@gmail.com
phupipat5459
Bsr_3459@hotmail.com
natnicha
Natnicha.thiposot1@gmail.com
mind301249
Suchanan789@gmail.com
anuwat
anuwat.has@hotmail.com
amalina
padeelah6498@gmail.com
arda
Ardachehama@gmail.com
faruk
farukarma2016@gmail.com
nitikorn101149
Nitikorn@gmail.com
nasaee
Maimeena2222@gmail.com
tuantasnim
TuanTasnim6378@gmail.com
atikah
atikahpohma22@gmail.com
aimee
AimeKasor@hotmail.com
nipada
nipada.1009@gmail.com
husainee
husaineechop@gmail.com
rinradee-soysuk
huawei473620@gmail.com
watcharakorn
Watcharakorn.New@gmail.com
sirin
sirinchemae@hotmail.com
waranya-1
Waranya33@gmail.com
02afnan
soulmatecrazy3@gmail.com
rattapong
Rattapong.pechkumjad@gmil.com
huzaifa
hudanarak2018@hotmail.com
ratikorn
nipaporn.suriwong@gmail.com
thanakom
Thanakom.Promta@gmail.com
poisonmix28
poisonmix28@gmail.com
diam
liminminli555@gmail.com
kewalin
Kewalin.pin2549@gmail.com
kantiza
Kansaniyomdecha@gmail.com
yuwanda
yuwanda.tahpvarin@gmail.com
chatmongkol-promoon
chatmongkol@gmail.com
pittayaporn
pittayaporn.chansomlee@gmail.com
nahdi
limadmadli555@gmail.com
surayat123gmail-com
Surayat123@gmail.com
nadadakareng
awangdakareng@gmail.com
thirayu
thirayu.kanphai@gmail.com
suppkai123gmail-com
Suppkai123@gmail.com
awatif
tif312561@gmail.com
roniya
Roniya.Jantalikha@gmaill.com
nattawatmesukthanasiri
Nattawa.Mesukthanasiri@gmail.com
noppaklao
Noppaklao.kemahan@gmail.com
kasma
kasmatohyoh2559@gmail.com
rosania
RosaniaBenmusa@gmail.com
thanapalin
Thanaparin71@gmail.com
niadam
niadam.k@gmail.com
konkanya
fahkp130961@gmail.com
phensiri
Phensiri.Punsalee@gmil.com
dosadee
DosadeeGamer@gmail.com
ratchadaporn
ratchadaporn.phuphayom@gmail.com
niaday
niadayyama12@gmail.com
ismael
ismael.nak48@gmail.com
easylol
zenozcraft@gmail.com
supakrit
supakrit.chaiyarit@gmail.com
chattrapron
chattrapron.priror@gmail.com
rottanon
rottanon-2018@hotmail.com
rattanakorn
Rattanakorn.hemhongsa@gmail.com
armanee
Akwanchareon@gmail.com
kongpak
kongpak.jantimee@gmail.com
narakoun
Narakoun.Wongsri@gmaiI.com
prompech
Prompech.sompong@gmail.com
kaoknun
Kaoknun.Kingmalg@gmail.com
abubak
Damahoom2548@gmail.com
piyanot
piyanot.sangtet@gmail.com
akrima
xakrimakhundarih@gmail.com
pichayatida
Pichayatida.Ngamwong@gmail.com
kittipon
zenozhardstudio@gmail.com
suphamat
suphamat.khomdumdin1@gmail.com
best555
Best123456789@gmail.com
phanupong
phanupong.siriwatho@gmail.com
thedarklordth1
THEDARKLORDTH1@gmail.com
thedarklord
THEDARKLORDTH@gmail.com
anacha-wangsaphan
rojana1959@gmail.com
rachatnat-somsaart
apichat.w08@gmail.com
phakapon
champ10072003@gmail.com
import_contacts
Mathematics
group
O-NET - Prathom 6
work
10 Questions
timelapse
90 Minutes